...:::Next Generation Roleplay:::...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

†...:::Next Generation Roleplay:::...†

Latest topics

» Cho hỏi chút
by dang_nghia Tue Mar 24, 2015 10:33 am

» Đơn xin vào faction FSPD - đồn công an thành phố San Francisco
by KenLug_Prices Sun May 25, 2014 7:43 am

» Đơn xin làm helper [Khun_Legendary]
by Khun_Legendary Thu May 22, 2014 8:07 pm

» Chào mừng đến với F4 >>The Legendary<<
by Khun_Legendary Thu May 22, 2014 8:05 pm

» Đơn xin vào FDSA
by Duke_Fred Sat May 10, 2014 6:42 pm

» Đơn xin gia nhập SFPD - Đồn công an thành phố san francisco
by Beat_Simon Wed Apr 30, 2014 8:32 pm

» Forum mới
by Tony.Ryders Sat Apr 26, 2014 8:40 pm

» don xin lay lai tai san cua minh o sever ng-rp.org
by kira_Yamato Fri Apr 25, 2014 1:38 pm

» Đơn Xin Lấy Lại Tài Sản
by kira_Yamato Fri Apr 25, 2014 1:38 pm

» ADM 99999 vao` ma` xem nhe
by Bin_Is_Black Thu Apr 24, 2014 9:00 am

» thebest-rp.malware-site.www:7777
by Messi_Master Wed Apr 23, 2014 11:41 am

» Thang Soul lam. dung
by LynC.Venus Wed Apr 23, 2014 9:10 am

Top posting users this week

Top posting users this month


    New-Nhữnq Tổ Chức Hiện Tạm Đóng ( Nên Đọc ) !!!!

    Anonymous
    Khách viếng thăm
    Khách viếng thăm

    New-Nhữnq Tổ Chức Hiện Tạm Đóng ( Nên Đọc ) !!!! Empty New-Nhữnq Tổ Chức Hiện Tạm Đóng ( Nên Đọc ) !!!!

    Bài gửi by Khách viếng thăm on Tue Mar 04, 2014 12:37 pm


    [Danh Sách Faction Open]
    SFPD (Open)
    FDSA (Open)
    Taxi Company (Open)
    SAAS [Làm Đảo SAAS Xonq Sẽ (Open)]
    SA News"Nhà Báo" (Open)

    ------------------------
    [Danh Sách Faction Closed]
    Hitman (Closed) "Theo Như Đủ Nhu Cầu Về Người Chơi Sẽ Open"
    NOOSE (Closed)
    Judicial System (Closed)
    Tierra Robada (Closed)
    Government (Closed)
    TCCS (Closed)
    FBI (Closed)
    LSPD(Closed)

      Hôm nay: Wed Dec 02, 2020 10:55 pm